Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Canjin Matsi na Injiniya

Takaitaccen Bayani:

Maɓallin matsa lamba na inji shine aikin sauya micro micro wanda ke haifar da nakasar injina mai tsabta.Lokacin da matsa lamba ya karu, nau'o'in nau'i na nau'i na nau'i (diaphragm, bellows, piston) zai lalace kuma ya matsa zuwa sama. Ana kunna ƙaramin ƙaramin ƙararrawa na sama ta tsarin injina kamar tashar jirgin ƙasa don fitar da siginar lantarki. Wannan shine ka'idar canjin matsa lamba.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sigar Samfura 

Matsayin kariya: IP65

Kewayon matsi:- 100kpa ~ 10Mpa

Siffar sarrafawa: yawanci buɗewa, yawanci rufe

Haɗin lantarki: nau'in waya da nau'in sakawa, wannan na'ura nau'in waya ce, kuma ana iya sanya ta cikin nau'in sakawa

Nau'in mu'amala: Wannan maɓalli ne mai sauri-yanke bututu mai siffar pagoda ko haɗin haɗin zaren. Za a iya saita zaren dubawa bisa ga buƙatun shigarwa na mai amfani

Aiki irin ƙarfin lantarki: 6-36VDC, 110-250VDC, high irin ƙarfin lantarki juriya, high halin yanzu kayayyakin za a iya musamman bisa ga abokin ciniki bukatun.

Zazzabi na aiki: Yanayin yanayi: -30 ℃-80 ℃. Matsakaicin zafin jiki: -35 ℃ - 120 ℃

Hotunan samfur

9
DSC_01034
DSC_0103
DSC_01032

Ƙa'idar Aiki

Maɓallin matsa lamba na inji shine aikin sauya micro micro wanda ke haifar da nakasar injina mai tsabta.Lokacin da matsa lamba ya karu, nau'o'in nau'i na nau'i na nau'i (diaphragm, bellows, piston) zai lalace kuma ya matsa zuwa sama. Ana kunna ƙaramin ƙaramin ƙararrawa na sama ta tsarin injina kamar tashar jirgin ƙasa don fitar da siginar lantarki. Wannan shine ka'idar canjin matsa lamba.

Siffofin

Matsalolin matsa lamba galibi sun haɗa da nau'in buɗewa na yau da kullun da nau'in rufaffiyar al'ada. Babban fasali shine: amfani da na'urorin haɗi mai sauri da zaren ko tsarin waldawar bututun jan ƙarfe, shigarwa mai sauƙi, mai sauƙin amfani, babu buƙatar shigarwa na musamman da gyarawa. za a iya zaɓar mai haɗawa ta mai amfani a so.A cikin kewayon matsa lamba, ana ƙera shi bisa ga matsa lamba da abokin ciniki ke buƙata.

Aikace-aikace

Ana amfani da matsewar bututun tagulla na wannan chamfered pagoda head sau da yawa a cikin famfuna na ruwa, kamar ƙananan fanfunan ruwa kamar kayan kayan kwalliya da masu tsabtace ruwa. Hakanan ana iya maye gurbin bututun tagulla da bututun bakin karfe masu jure lalata.

Bayanin Ƙwararrun Kalmomi Game da Sauyawa Matsi

SPDT (Single Pole Biyu Jifa): Ya ƙunshi buɗewa ta yau da kullun, rufaffiyar lamba ta al'ada da tasha gama gari.

DPDT (Pole Biyu Jifa): Ya ƙunshi madaidaicin tasha na hagu da dama na gama gari da saiti biyu na tasha masu buɗewa da kullun.

Lambobin iyaka na sama (a kullum buɗe): Lokacin da matsa lamba ya tashi zuwa ƙimar saita, lambar za ta yi aiki kuma za a kunna da'irar.

Ƙaddamar da ƙayyadaddun iyaka (wanda aka saba rufe): Lokacin da Yali ya faɗi zuwa ƙimar saita, lambar za ta yi aiki kuma za a kunna da'irar.

Babban da ƙananan iyaka biyu lamba HL: Yana da hade da babba iyaka da ƙananan iyaka, zuwa kashi biyu nau'i na m mataki na biyu lambobin sadarwa (dual saitin, biyu kewaye) da kuma lokaci guda mataki na lambobi biyu (saitin guda, biyu kewaye).

Babban iyaka 2 lamba: Haɗa nau'ikan iyaka biyu na sama, zuwa nau'ikan ayyuka biyu masu zaman kansu na lambobi biyu (saitin dual, da'ira biyu) da aikin lokaci ɗaya na lambobi biyu (saitin guda ɗaya, da'ira biyu).

Ƙarƙashin iyaka 2 lambobin sadarwa: Haɗa ƙananan ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun iyaka, kasu kashi biyu na ayyuka masu zaman kansu na lambobi biyu (saitin dual, da'ira biyu) da aikin lokaci guda na lambobi biyu (saitin guda ɗaya, da'ira biyu)

Shawarwarin Samfuri masu alaƙa


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana